29. maí, 2024

Birgir bollukóngur með bollur í kvos!

Ritstjórn

Ritstjórn

Heimildir Hrímfaxa herma að Huginsstjórn ætli að hafa bollur í kvosinni í dag. Forseti skólans, Birgir Orri Ásgrímsson, betur þekktur sem „Birgir Bollukóngur“ hefur tilkynnt að hann muni gefa öllum nemendum skólans ókeypis bollur í kvosinni. Birgir, sem er þekktur fyrir gjafmildi og samfélagsanda, sagðist vilja gera eitthvað sérstakt í tilefni dagsins.

„Bolludagur er tími til að fagna með fjölskyldu og vinum og mig langaði að koma einhverju af þeirri gleði inn í skólasamfélagið okkar,“ sagði hann. „Ég vona að þessi litla bending hjálpi til við að lyfta andanum og láta alla líða aðeins betur.“

Fréttum af ókeypis bollum í kvos hafa verið tekið af eldmóði hjá nemendum en margir hverjir eru þegar búnir  að skipuleggja hvernig þeir munu njóta gómsætu rjómabollanna á bolludag.

Fleira skemmtilegt...